JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

Unapojibutafadhali taja:
KumbUDCI/L. 40/08/66 27 Mei, 2025.

Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu, S.L.P 50,
USHETU-KAHAMA SHINYANGA , Barua pepe: ded@ushetudc.go.tz Tovuti:

www.ushetudc.go.tz

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu anawatangazia nafasi za

kazi watanzania wote wenye sifa za kuajiriwa katika nafasi ya Mwandishi Mwendesha
Ofisi Daraja Il na Dereva Daraja la Il. Hii ni kutokana na Kibali kilichotolewa kwa barua
yenye Kumb. Na. FA.97/228/01/A/25 cha tarehe 29 Aprili 2025, kutoka kwa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

1.1 DEREVA DARAJA LA Il — (NAFASI 05)
1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
i. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari zote katika daftari la safari
(Log — Book).
vi.  Kufanya usafi wa gari, na
vii.  Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na Msimamizi wako.
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SIFA ZA KUAJIRIWA.

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (Form Six), Awe na leseni
ya Daraja la C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya
msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Cource) yanayotolewa na chuo cha
VETA au NIT au Chuo kingine kinachotambulika na Serikali.

NGAZ| YA MSHAHARA
Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA Il (NAFASI 06).

KAZI NA MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA
Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri.
Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.
Kutunza taarifa na Kumbukumbu za matukio miadi, wageni, tarehe za vikao, safari
za Mkuu wake na ratiba ya kazi nyingine.
Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya
kazi.
Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika Divisheni/ Kitengo
sehemu husika.
Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika.
Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali.

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya Ofisi.

SIFA ZA KUAJIRIWA.

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (V) au Kidato cha Sita (VI). Awe na
Stashahada ya uhazili (NTA level 6) Aidha wawe wamefaulu somo la Hatimkato
ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata programu za
Kompyuta za ofisi kama vile Ward, Excel, Powerpoint, Internet, E-mail na

Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa Serikali.
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1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya Mishahara ya Serikali — TGS C

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
i.  Waombaiji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri w

usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

a kuanzia miaka18 na

i.  Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa

kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa
kwa ofisi.

ii.  Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum

Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya

Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu

wa kuaminika.

iv. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini

(referees) watatu wa kuaminika;

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia

sifa za kazi husika.

Testmonial*, “Provisional Results, “Statement of results®, hati ya matokeo ya
Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA.

vi.

viii Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).
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viil.

.V\.Iaombajl waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
Isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

X. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na
vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu,

S.LP S0,

USHETU - KAHAMA

Xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 09 June, 2025.

xii. Maombi yote yatumwe kwa njia ya mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz  (Anuani hii pia
inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu

iliyoandikwa 'Recruitment Portal’).

xiii. Maombi yatakayo wasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili.

HAYATAFANYIWA KAZL.

Imetolewa na;

Hadija M. Kabgfela
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
USHETU
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