



**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA
USHETU**



TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA USHETU ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE UUZWAJI WA VIWANJA VYA MATUMIZI YA MAKAZI PEKEE NA VIWANDA VIDOGO VILIVYOPIMWA KATIKA ENEO LA MITONGA (NYAMILANGANO). VIWANJA HIVYO VIMETANGAZWA KWENYE MFUMO WA TAUSI (tausi.tamisemi.go.tz). KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA KITENGO CHA ARDHI HALMASHAURI YA USHETU KUPITIA NAMBA 0755711023/ 0754513553.

WOTE MNAKARIBISHWA

.....
HADIJA M. KABOJELA
MKURUGENZI MTENDAJI
USHETU

