



OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA  
MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

**NAFASI ZA KAZI (17/03/2025)**

Shirika lisilo la kiserikali la *Tanzania Health Promotion Support* (THPS) kwa kushirikiana na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Ushetu linapenda kuwatangazia Umma juu ya nafasi za kazi katika Vitengo Mbalimbali. (Clinical tracker, Daktari, Mtaalamu wa Mionzi na ART Nurse)

❖ **CLINICAL TRACKER (1)**

▪ **SIFA ZA MUOMBAJI**

- ✓ Muhudumu wa Afya (Medical attendant)
- ✓ Cheti cha Mhudumu wa Afya ngazi ya Jamii
- ✓ Stashahada ya Ustawi wa Jamii
- ✓ Awe na Stashahada ya maendeleo ya Jamii

❖ **DAKTARI DARAJA LA II (1)**

▪ **SIFA ZA MUOMBAJI**

- ✓ Awe na Shahada ya Udaktari
- ✓ Awe na uzoefu katika kutoa huduma za Kidaktari walau mwaka Mmoja
- ✓ Uzoefu wa kutoa huduma kwa wagonjwa wanaoishi na maambukizi ya VVU/UKIMWI (ni sifa ya nyongeza)
- ✓ Awe na leseni ya taaluma husika

❖ **ART NURSE**

▪ **SIFA ZA MUOMBAJI**

- ✓ Awe na Stashahada ya Uuguzi na kuendelea
- ✓ Uzoefu kazini zaidi ya mwaka mmoja na uzoefu katika kutoa huduma kwa wateja wanaoishi na VVU/UKIMWI
- ✓ Awe na leseni iliyo hai

❖ **MTAALAMU WA MIONZI (1)**

▪ **SIFA ZA MUOMBAJI**

- ✓ Awe na Stashahada ya mionzi na kuendelea
- ✓ Awe na vyeti vya taaluma ya mionzi
- ✓ Uzoefu kazini zaidi ya mwaka mmoja na uzoefu katika kutoa huduma

**MAOMBI: YAPELEKWE KWA MKONO OFISI YA MASIJARA YA WAZI YA MKURUGENZI MTENDAJI NA KWA NJIA YA BARUA PEPE YA MKURUGENZI MTENDAJI AMBAYO NI [ded@ushetudc.go.tz](mailto:ded@ushetudc.go.tz)**

**MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 31/03/2025**

Devis Kakulima

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
USHETU**

