JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI

ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. UDCI/L. 40/08/59 11 Julai 2024.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|
Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu anawatangazia nafasi za kazi
watanzania wote wenye sifa za kuajiriwa katika nafasi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja IlI,

Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja Il na Dereva Daraja la Il. Hii ni kutokana na Vibali vitatu
vilivyotolewa kwa barua zenye Kumb. Na. FA.228/613/01/087 cha tarehe 14 Desemba
2023, Kumb. Na. 228/613/01/C/027 cha tarehe 20 Mei 2024 na chenye Kumb. Na.
97/288/01/09 cha tarehe 20 Juni 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais,

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
A. DEREVA DARALA LA Il - NAFASI 05.

SIFA ZA MWOMBAJI
1. Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV)
2. Mwenye Leseni Daraja la E au C1 ya uendeshaji magari.
3. Mwenye uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (01)
bila kusababisha ajari.
4. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA), au Chuo

kingine kinachotambuliwa na Serikali.
KAZI/ MAJUKUMU

1. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
2. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

3. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

4, Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
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Kujaza na kutunza taarifa za asafri zote katika daftari zote katika daflari la safari
(Log - Book).

6. Kufanya usafi wa gari, na

7. Kufanya kazi nyingine kadri ulakavyoelekezwa na Msimamizi wako.
Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

(5

Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

B. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA |l - NAFASI 03.

KAZI NA MAJUKUMU

i. Kuorodhesha barua zinazoingia Masjala kwenye regista (incoming correspondence
register)

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence register)

iii. Kusambaza majalada kwa Watendaji (action officers)
iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji.
v. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaji.

vi. Kurudisha majalada kwenye shabakalkabati la majalada (racks/filling cabinets) au

mahali pengine yanapohifadhiwa
vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Cheti cha Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI) aliyehitimu
Stashahada (NTA level 6) katika fani ya Masijala kutoka Vyuo vinavyotambuliwa na

Serikali, mwenye ujuzi wa Kompyuta.
NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya Mishahara ya Serikali — TGS C

Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.
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C. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA IIl - NAFASI 05
KAZI NA MAJUKUMU

.....

v. Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu,

vi. Kuandaa taarifa ya utekelezaji wa kazi katika eneo lake Na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali,

ix. Mwenyekiti wa kikao cha wataalam waliopo katika Kijiji,
x. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi,

xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Cheti cha kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo
ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka

Chuo Cha Serikali za Mitaa au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

NGAZI YA MSHAHARA Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali — TGS B.
Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

D. VIGEZO NA MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

i. Waombaiji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia

miaka18 na usiozidi miaka 45
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Vi.

Vii.

viii.

Xi.

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail
Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu
zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na
majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za
maombi yanafasi ya kazi kwa waajiri wao.

Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya Elimu na Taaluma
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha
Nne/Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo
mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Diploma/Certificates, - Cheti
cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, Leseni ya
Udereva - Vyeti vya Kitaaluma. “Testmonial, “Provisional Results®,
“Statement of results®, hati ya matokeo ya Kidato cha Nne na Kidato cha
Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

vii. Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.
Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua
za kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 24 Julai, 2024.

MUHIMU. Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi
iliyosainiwa na ielekezwe kwa anuani ya; -

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/
(Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa
kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment Portal').

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo
hili HAYATAPOKELEWA.

Hadija M. Kabojela /&)
MKURUGENZI MTENDAJI(
USHETU
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