



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU



31/10/2023

**TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA ENEO LA KINISHIHA, MITONGA – MAKAO
MAKUU YA HALMASHAURI YA USHETU**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE, TAASISI BINAFSI NA ZA SERIKALI KUWA HALMASHAURI INAUZA VIWANJA VILIVYOPIMWA KUPITIA MRADI WA KUPANGA, KUPIMA NA KUMILIKISHA KATIKA ENEO LA NYAMILANGANO (KINISHIHA).

VIWANJA HIVI VINAFIKIKA KWA URAHISI KWA MUDA WOTE, PIA NI PEMBEZONI MWA BARABARA YA KAHAMA-KALIUA-MPANDA.

MCHANGANUO WA BEI ZA VIWANJA NA MATUMIZI YAKE NI KAMA IFUATAVYO: -

NA	MATUMZI YA KIWANJA	BEI (TSH KWA SQM)
1.	MAKAZI	1,000
2.	MAKAZI NA BIASHARA	1,200
3.	BIASHARA	1,500
4.	VIWANDA VIDOGO	1,500
5.	VIWANJA VYA TAASISI (P.B)	1,500
6.	KITUO CHA MAFUTA	5,000
7.	VIWANJA VYA KUABUDIA	1,000
8.	SHULE YA AWALI	1,000

HADIJA M. KABOJELA

MKURUGENZI MTENDAJI



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Nyamilangano - USHETU, S. L. P. 50, KAHAMA.
Baruapepe: ded@ushetudc.go.tz Tovuti: www.ushetudc.go.tz