JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. UDC/L.40/08/35 27 Mei, 2022
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu, anawatangazia nafasi za kazi

wa Kumbukumbu Daraja la Il, Katibu Muhtasi Daraja lll na Dereva Daraja la Il. Tangazo hili ni
utekelezaji wa Kibali cha ajira mpya kwa mwaka wa fedha 2021/2022, kilichotolewa kwa barua
yenye Kumb Na.FA.97/228/01/9 ya tarehe 13 Mei 2022, kutoka kwa katibu Mkuu Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

A. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA llI- Nafasi 12.

SIFA ZA MWOMBAJI.

1. Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

2. Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo;
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii, na Sayansi ya
Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, au Chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali.

KAZI/ MAJUKUMU.
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KuandaaTaarifa za Utekelezajl wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika
kuandaa na kutekeleza m]kakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali;

7
8. Mwenyeklt; wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji;

9. Kus;mam|a utungajiwa Sher;a Ndogo za Kijiji na
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Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).
Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

B. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA lI- Nafasi 02.

SIFA ZA MWOMBAJI.

1
2.

Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada/Cheti Utunzaji wa Kumbukumbu
katika moja wapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

KAZI/ MAJUKUMU.

1.
2.
3.

4.

B,
6.

Kutafuta kumbukumbu, nyaraka, au mafaili yanayo hitajiwa na wasomaiji.

Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu au nyaraka.

Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu au nyaraka katika makundi kulingana
na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi.

Kuweka au kupanga kumbukumbu au nyaraka katika reki (file racks or cabinets) katika
masjala au vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk.) katika mafaili.

Kushughulikia maombi ya kumbukumbu au nyaraka kutokaTaasisi za Serikali.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

MashartiyaKazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

C. DEREVA DARAJA LA Il - Nafasi 02.
SIFA ZA MWOMBAJI.

1
2.
3.

4.

Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV).

Mwenye Leseni Daraja la E au C1 ya uendeshaji magari.

Mwenye uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (01) bila
kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewana Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA), au Chuo kingine
kinachotambuliwa na Serikali.

Tanbihi: Waombaji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza.

KAZI/ MAJUKUMU.

1.
2.
3.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ilikubaini hali ya usalama wa gari,
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi,
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,
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ek

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (Log-Book),
Kufanya usafi wa gari, na

Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

MashartiyaKazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

D. KATIBU MUHTASI Ill- Nafasi 2.

SIFA ZA MWOMBAJI

g
2
3.
4. Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na

Awe amehitimu Kidato cha nne (IV)
Awe amehudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.
Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja.

kupata Cheti katika programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na
Publisher.

KAZI/ MAJUKUMU

aL
2.

6.

£

Kuchapa barua, taarifa, na nyaraka mbalimbali.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.

Kusaidia Kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, Miradi, Wageni, Tarehe za vikao, Safari
za mkuu wake na Ratiba za kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anayofanyia
kazi, nakumuarifu mkuu wake kwa wakati unachitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

Kusaidia kufikisha maelezo ya mkuu wake wakazi kwa wasaidizi wake na pia kumuarifu
kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

Kusaidia kupokea majalada, kugawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo, na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wakazi.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

VIGEZO NA MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

1
2.

Mwombaji awe raia wa Tanzania na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18.
Mwombaiji awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la jinai.
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3. Waombaji waambatanishe nakala za vyeti vya taaluma (NTA Level 5), nakala ya cheti cha
Kidato cha nne au cha sita vilivyothibitishwa na Hakimu au Wakili anayetambulika na
Serikali.

4. Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na Hakimu
au Wakili anayetambulika na Serikali.

5. Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi ya nayojitosheleza (Detailed Curriculum
Vitae) ikiwa na anuani, namba za simu za kuaminika, pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu (3) napichambili za “passport size” za hivikaribuni (ziandikwe jina kwa
nyuma).

6. Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati za matokeo za kidato cha nne
nasita (Form IV and VI Results Slips) na Transcript ambayo haikuambatanishwa na cheti
havitakubaliwa.

7. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vinahakikiwa na kuidhinishwa
na Mamlaka husika (NECTA au NACTE)

8. Waombaji ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika Utumishi wa
Umma wasiombe nafasi hizi.

9. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma kwa sababu yoyote ile hawaruhusiwi
kuomba nafasi hizi.

10.Waombaiji watakaowasilisha vyeti, na taarifa za kughushi watachukuliwa hatua za kisheria
na mamlaka zinazohusika.

11.Maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswabhili.

12.Kwa waombaji wenye vyeti vya ngazi yaani NTA Level 4 (Basic Technician Certificate), na
NTA Level 6, maombi yao hayatafanyiwa kazi.

13.Waombaji wote waambatanishe Namba ya Utambulisho wa Uraia (National |dentification
Number) kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA). Utambulisho huo uwe
umethibitishwa na Afisa Usajili Wilaya, Mamlaka ya Vitambulisho vyaTaifa (NIDA).

14. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni siku ya Alhamisi, tarehe 09 Juni 2022, saa 09:30
Alasiri.

15.Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu,
9:.L.P. 50,

KAHAMA.

Linno mwageni

MKURUGENZI MTENDAJI

Nakala: KatibuTawala (M),
S.L.P 320,
SHINYANGA.
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KatibuTawala (W),
S.L.P 01,
KAHAMA.

Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu, Msalala,na Manispaa ya Kahama.
KAHAMA.

Tovuti ya Halmashauri: www.ushetudc.go.tz
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