

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU



Kumb. Na. UDC/L.40/08/36

02 Mei 2022.

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Kufuatia Tangazo la Ajira lenye **Kumb. Na. UDC/L.40/08/31** la tarehe **17 Machi 2022**, lililotoa nafasi za kazi ya Msaidizi wa Hesabu II nafasi 01, na Dereva II nafasi 02, (Ajira za Mkataba) Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu anapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba nafasi hizo na kukidhi vigezo kufika kwenye usaili **tarehe 10 Mei 2022 saa 3:00 asubuhi**, katika ukumbi wa Hospitali ya Halmashauri uliopo Makao Makuu ya Halmashauri, Nyamilangano.

Wasailiwa watakaohudhuria usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

- Usaili utafanyika **tarehe 10 Mei 2022**, saa 3.00 asubuhi. (kwa madereva wataanza na usaili wa Vitendo, na usaili wa mahojiano utafanyika **saa 8.30 mchana**, kwa wasailiwa watakaofaulu usaili wa vitendo kwa alama za juu.)
- Wasailiwa wanatakiwa kufika na **vyeti halisi** vya kuanzia kidato cha nne (IV), sita (VI), Astashahada yaani NTA level 5 (transcript na cheti), cheti cha kuzaliwa pamoja na Leseni kwa waombaji wa nafasi ya Udereva.
- Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, na vitambulisho vinavyokubaliwa ni pamoja na; kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha taifa, au hati ya kusafiria.
- Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu haitahusika na gharama za chakula, usafiri na malazi kwa wasailiwa.
- Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi sifa na vigezo, hivyo wanashauriwa kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, **Nyamilangano - USHETU**, S. L. P. 50, KAHAMA, SHINYANGA.

Barua pepe: ded@ushetudc.go.tz

Tovuti: www.ushetudc.go.tz

KADA: Msaidizi wa Hesabu II.

TAREHE YA USAILI: 10 Mei 2022

MUDA WA USAILI: Saa 03:00 Asubuhi.

MAHALI: Ukumbi wa Hospitali ya Halmashauri.

ORODHA YA WASAILIWA NI KAMA ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI HAPA CHINI

NA.	JINA LA MWOMBAJI	ANWANI
1	SALUM SAID BAKARI	S.L.P 50, KAHAMA
2	REVOCATUS CASTORY	S.L.P 65, KAHAMA
3	MARY OTTO MAYUNGA	S.L.P 349, SHINYANGA
4	AGNES ANDREW	S.L.P 1071, MWANZA

KADA: DEREVA II.

TAREHE YA USAILI: 10 Mei 2022

MUDA WA USAILI: Saa 03:00 Asubuhi.

MAHALI: Ukumbi wa Hospitali ya Halmashauri.

ORODHA YA WASAILIWA NI KAMA ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI HAPA CHINI

NA	JINA LA MWOMBAJI	ANWANI
1	RICHARD KHALID SEIF	S.L. P 472, KAHAMA
2	RICK ERICK PETER	S.L.P 04, KAHAMA
3	PETER JAMES MAYENGO	S.L.P 50, KAHAMA
4	MUSA HUSSEIN ISSA	S.L.P 88, KAHAMA
5	ABEL C. MASUNGA	S.L.P 25, KAHAMA
6	SAMWEL ZEPHANIA	S.L.P 40274, DAR ES SALAAM
7	HATSON KALLEBU MAZENGO	S.L.P 835, KAHAMA
8	PHILIMON DAUDI MIHAYO	S.L.P 50, KAHAMA
9	BENEDICTO MASALAGO GALISHI	S.L.P 50, KAHAMA
10	SIMON C. LUHOJA	S.L.P 1249, DODOMA



Christina P. Akyoo

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, **Nyamilangano - USHETU**, S. L. P. 50, KAHAMA, SHINYANGA.

Baruapepe: ded@ushetudc.go.tz

Tovuti: www.ushetudc.go.tz

Nakala: Katibu Tawala (M),
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P 320,
SHINYANGA.

Katibu Tawala (W),
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.L.P 01,
KAHAMA.

Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu, Msalala, na Manispaa ya Kahama,
KAHAMA.

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu,
www.ushetudc.go.tz