JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. UDC/L.40/08/31 17 Machi 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wlaya ya Ushetu anawatangazia nafasi za kazi

kutokana na Kibali cha Ajira Mbadala kilichotolewa kwa barua yenye Kumb Na.
FA.170/376/01“B"/95 ya tarehe 01 Machi 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Pia, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu anawatangazia nafasi za kazi
watanzania wote wenye sifa za kuajiriwa kwa mkataba wa muda katika nafasi ya Msaidizi wa
Hesabu Daraja la Il, na Dereva Daraja la Il.

A. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA lll - Nafasi 03.

SIFA ZA MWOMBAJI.

1. Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

2. Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo;
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii, na Sayansi ya
Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, au Chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.
KAZIl MAJUKUMU.
1. Atakuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji;
2. Atakuwa Mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji;
3. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji;
4 Katlbu wa Mlkutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji, na Kiongozi wa Wataalamu

o o

Kuandaa Taarifa za Utekelezajn wa kazi katika eneo lake na kuhamaS|sha wananchi katika
kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali;
7. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka za Kijiji;

8. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji;

9. Ku3|mam|a utungaji wa Shena Ndogo za Kijiji na
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Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

- Masharti ya Kazi: Ajira ya Kudumu na Pensheni.

B. MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA Il — Nafasi 01.
SIFA ZA MWOMBAJI.

A
-

Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).
Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada ya Uhasibu kutoka Chuo
kinachotambuliwa na Serikali au Cheti cha ATEC | kinachotolewa na NBAA au sifa nyingine
zinazolingana na hizo zinazotambulika na NBAA.

KAZIl MAJUKUMU.

1.
2.
3.
4.

Kuandika na kutunza “register” zinazohusu shughuli za uhasibu.

Kutunza kumbukumbu za hesabu.

Kupeleka barua/nyaraka za uhasibu Benki.

Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

Masharti ya Kazi: Ajira ya Mkataba wa mwaka mmoja (1).

C. DEREVA DARAJA LA Il - Nafasi 01.
SIFA ZA MWOMBAJI.

1.
2.
3.

4.

Awe amehitimu Kidato cha Nne (1V).

Mwenye Leseni Daraja la E au C1 ya uendeshaji magari.

Mwenye uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (01) bila
kusababisha ajali.

Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA), au Chuo kingine
kinachotambuliwa na Serikali.

Tanbihi: Waombaiji wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l watafikiriwa kwanza.

KAZIl MAJUKUMU.

1. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
2. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi,

3. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

4. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,

5. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (Log-Book),
6. Kufanya usafi wa gari, na

7. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

Mshahara: Ngazi ya Mshahara wa Serikali (TGS B).

Masharti ya Kazi: Ajira ya Mkataba wa mwaka mmoja (1).
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VIGEZO NA MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

- 1. Mwombaiji awe raia wa Tanzania na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18.

2. Mwombaji awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la jinai.

3. Waombaiji wote waambatanishe nakala za vyeti vya taaluma, nakala ya cheti cha Kidato
cha nne, na sita vilivyothibitishwa na Hakimu au Wakili anayetambulika na Serikali.

4. Waombaji wote waambatanishe nakala ya cheti cha kuzaliwa iliyothibitishwa na Hakimu au
Wakili anayetambulika na Serikali.

5. Waombaiji wote waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed Curriculum
Vitae) ikiwa na anuani, namba za simu za kuaminika, pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu (3) na picha moja ya “passport size” ya hivi karibuni (iandikwe majina kwa
nyuma).

6. Waombaiji wa nafasi ya Dereva Daraja la || waambatanishe nakala ya Leseni Daraja la E
au C1 ya uendeshaji magari ambayo haijaisha muda wake, na iliyothibishwa na Mkaguzi
wa Vyombo vya Moto (Vehicle Inspector).

7. Testimonials, Provisional Results, Statement of Results, Hati za matokeo za kidato cha nne
na sita (Form IV and VI Results Slips) na Transcript ambayo haikuambatanishwa na cheti
havitakubaliwa.

8. Waombaiji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vinahakikiwa na kuidhinishwa
na Mamlaka husika (NECTA au NACTE).

9. Waombaji ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika Utumishi wa
Umma wasiombe nafasi hizi.

10. Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma kwa sababu yoyote ile hawaruhusiwi
kuomba nafasi hizi.

11.Waombaji watakaowasilisha vyeti, na taarifa za kughushi watachukuliwa hatua za kisheria
na mamlaka zinazohusika.

12.Maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili.

13. Kwa waombaji wenye vyeti vya ngazi yaani NTA Level 4 (Basic Technician Certificate), na
NTA Level 6, maombi yao hayatafanyiwa kazi.

14. Waombaji wote waambatanishe nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA), au Namba ya
Utambulisho wa Uraia (National Identification Number) kutoka Mamlaka ya Vitambulisho
vya Taifa (NIDA).

15.Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni siku ya Jumatano, tarehe 30 Machi 2022, saa
09:30 Alasiri.

16.Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu,
S.L.P. 50,

KAHAMA.

Linno Piué:/lwageni

MKURUGENZI MTENDAJI
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- Nakala: Katibu Tawala (M),
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P 320,
SHINYANGA.

Katibu Tawala (W),

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.LPO1,

KAHAMA.

Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu, Msalala, na Manispaa ya Kahama.
KAHAMA.

Tovuti ya Halmashauri: www.ushetudc.go.tz
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