

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU



S.L.P 50,
USHETU- KAHAMA
Tarehe

MKOA WA SHINYANGA

YAH: TAARIFA YA SAFARI YA NJE NA NDANI YA WILAYA

1. Jina Kamili
2. Cheo
3. Check namba.....
4. Ngazi ya Mshahara.....
5. Kituo cha kazi
6. Madhumuni ya Safari (Eleza kazi unazokwenda kufanya)
.....
.....
7. Mahali anapo kwenda.....
8. Idadi ya wiki utakazokaa huko (Taja tarehe ya kuondoka na kurudi)
.....
9. Usafiri: Taja aina ya usafiri iwapo ni gari la serikali taja
Namba ya gari
- Sahihi
- Tarehe

MSIMAMIZI WA KITUO:

1. Mapendekezo yake
2. Jina kamili
3. CheoSaini
4. Mhuri Tarehe.....

MKUU WA IDARA

5. Mapendekezo yake
6. Jina kamili
7. Cheo Saini
8. MhuriTarehe.....

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)

1. Maelezo
2. Jina kamili
3. CheoSaini.....
4. MhuriTarehe