
HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
(Barua zote zipelekwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji)

Mkoa wa Shinyanga.
Simu : 028-2710110
            028-2710016
Fax      028-2710100
ded@ushetudc.go.tz
Unapojibu Tafadhali taja:

Kumb. Na.UDC/L.40/08/143.

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA
Mkurugenzi  Mtendaji  wa  Halmashauri  ya  Wilaya  ya  Ushetu  kwa
kushirikiana na Shirika la AGPAHI, anawatangazi nafasi za kazi watanzania
wote  wenye  sifa  za  kuajiriwa  katika  kada  zilizoorodheshwa  hapa  chini
kama ifuatavyo:-  

1. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI II – Nafasi 2.
(ZAHANATI YA MPUNZE NA IDAHINA)

Sifa za kuajiriwa 
a Kuajiriwa mwenye ufaulu wa Elimu ya Kidato cha Nne au Sita 
b Kuajiriwa  wenye  Stashahada  (Diploma)  ya  Uuguzi,  kutoka  Chuo

kinachotambuliwa na Serikali, waliosajiliwa na Baraza la Wauguzi na
Wakunga Tanzania.

c Kuajiriwa  wenye  Astashahada  (cheti)  ya  Uuguzi  ya  miaka  miwili
kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali  na kuandikishwa
(Enrolled) na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania.

Kazi na Majukumu:
i    Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii,   
ii Kukusanya takwimu muhimu za afya na kutayarisha taarifa za

utendaji wake wa kazi
iii Kuwaelekeza kazi wauguzi walio chini yake
iv Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya
v  Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya
vi    Kutoa huduma za kinga na uzazi
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vii   Kutoa ushauri nasaha
viiiKutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango
ix   Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto
x     Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya
xi   Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi  
        zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake

Mshahara:   Ngazi  ya  Mshahara  wa  Serikali  TGHS  B.  kwa  ngazi  ya
Diploma, Sawa na Tsh. 680,000/=, Na TGHS A kwa ngazi ya Certificate,
sawa na Tsh. 432,000/=
Masharti ya Kazi: Ajira ya Mkataba wa Miezi Tisa (09).

2. TABIBU DARAJA LA II – Nafasi 2 
(KITUO CHA AFYA USHETU NA ZAHANATI YA BUSENDA)

Sifa za kuajiriwa
a Kuajiriwa mwenye ufaulu wa Elimu ya Kidato cha Nne au Sita 
b Kuajiriwa  wenye  Stashahada  ya  Tabibu  kutoka  Chuo

kinachotambuliwa na Serikali.

Kazi na majukumu:
i   Kutoa huduma za Kinga na Tiba 
ii     Kutambua na kutibu magonjwa ya kawaida
iii Kusimamia utendaji wa watumishi walio chini yake na kufanya   
         upasuaji mdogo
iv Kushiriki katika kupanga na kutekeleza Huduma za Afya Msingi
v      Kushauri na kuhamasisha wananchi kuchangia huduma za Afya
          za Mfuko wa Afya ya Jamii
vi Kuweka kumbukumbu za vifaa na zana za kutolea huduma
vii Kuweka kumbukumbu, kuandaa na kutoa taarifa za utekelezaji
viii  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

Mshahara;     Ngazi  ya  Mshahara  wa  Serikali  TGHS B Sawa na  Tsh.
680,000/=
Masharti ya Kazi: Ajira ya Mkataba wa Miezi Tisa (09).
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3. MTEKNOLOJIA MSAIDIZI – (MAABARA) - Nafasi 1
(KITUO CHA AFYA UKUNE)

    Sifa za kuajiriwa
a Kuajiriwa mwenye ufaulu wa Elimu ya Kidato cha Nne au Sita 
b Kuajiriwa mwenye cheti  katika  fani  zilizotajwa hapo juu  kutoka Chuo

kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa na Mabaraza yao 

Kazi na Majukumu ya Mteknologia Msaidizi – Maabara
i Kuandaa  vitendanishi  (reagents)  vya  kufanyia  vipimo  vya

Maabara.
ii Kufanya kazi za awali sampuli zinazoletwa maabara
iii Kukusanya damu kutoka kwa wagonjwa na watu wanaojitolea
iv Kurekodi matokeo ya vipimo kwenye regista
v Kutayarisha vifaa vya kazi.
vi Kuhifadhi  kwa  mujibu  wa  taratibu  sampuli  zote  zinazohitaji

kuhifadhiwa baada ya uchunguzi.
vii Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake zinazohusiana na
elimu, uzoefu na ujuzi wake

Mshahara;  Ngazi  ya  Mshahara  wa  Serikali  TGHS  A.   Sawa  na  Tsh.
432,000/=
Masharti ya Kazi : Ajira ya Mkataba wa Miezi Tisa (09).

4: Data Clerk– Nafasi 01.(ZAHANATI YA MPUNZE)

Sifa za Kuajiriwa:-
a. Kuajiriwa mwenye ufaulu wa Elimu ya Kidato cha Nne au Sita 
b. Kuajiriwa mwenye Stashahada au Shahada katika fani ya Sayansi ya  
    Kompyuta (Computer Science), Uhazili (Secretarial course), Utunzaji wa
    Kumbukumbu za afya(Record Manegement in Health)

c Awe  amepata  mafunzo  ya  Kompyuta  kutoka  chuo  chochote
kinachotambuliwa  na  Serikali  na  kupata  cheti  katika  program  za
Ms.Window, Ms.Excel, Internet, E-mail na Publisher

Kazi na Majukumu ya Data Clerk
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i. Kuingiza taarifa sahihi za wagonjwa kutoka kwenye jalada/CTC2 Cards na
kuziingiza kwenye mfumo wa Kompyuta kwa wakati. (CTC2 Database)

ii. Kuhakikisha kila jalada la mgonjwa lina vipimo vya TB na STI na vimejazwa
na mganga 

iii. Kuhakiki  ubora  wa  taarifa  na  kupendekeza  njia  sahihi  ya   kuboresha
upatikanaji wa taarifa hizo 

iv. Kurejesha majalada ya wagonjwa ambayo taarifa kwenye kadi ya  CTC2
zina  mapungufu  na  kuzirejesha  kwa  Msimamizi  wa  kituo  kwa  ajili  ya
marekebisho

v. Kufanya  ufuatiliaji  wa  majalada  ya  wagonjwa  yenye  mapungufu  kwa
mganga na kuhuisha taarifa zake kwenye mfumo wa Kompyuta wa CTC2

vi. Kuhuisha taarifa za CTC2 kwenye mfumo kila wakati
vii.Kuhakikisha usalama wa vifaa vyote vya CTC
viii. Ku-update ‘ant virus’ kila wakati 
ix. Kushirikiana na mratibu wa CTC kuhakikisha fedha zinazotolewa kwa   ajili

ya matengenezo ya vifaa na Internet zinatumika kwa shughuli lengwa.
x. Kuandaa  ripoti  ya  mwezi  na  kuiwasilisha  kwa  mratibu  wa  CTC  kwa

maamuzi na baadae kwa DACC

Mshahara:-  
Mshahara;  Ngazi  ya  Mshahara  wa  Serikali  TGS  C.  Sawa  na  Tsh.
525,000/= kwa ngazi ya Stahahada na TGS D sawa na Tsh. 710,000/= kwa
ngazi ya Shahada.
1

Masharti ya Kazi : Ajira ya Mkataba wa Miezi Tisa (09).

Vigezo na Masharti ya Jumla kwa Waombaji:-
i Mwombaji awe raia wa Tanzania.
ii Mwombaji awe hajawahi kushitakiwa kwa kosa lolote la jinai.
iii Mwombaji awe hajawahi kufukuzwa kazi kwa kosa la kughushi vyeti.
iv Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18.
v Maombi yote yaambatanishwe na nakala za vyeti vya taaluma, nakala

ya  cheti  cha  Kidato  cha nne/  sita,  nakala  ya  cheti  cha kuzaliwa,  na
Maelezo binafsi yanayojitosheleza “Curriculum Vitae” ikiwa na anuani,
namba  za  simu  za  kuaminika  pamoja  na  majina  ya  wadhamini
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“referees” watatu (3) wa kuaminika, na picha mbili “passport size” za
hivi karibuni (ziandikwe jina kwa nyuma).

vi Vyeti vyote vya taaluma na kidato cha nne/ sita ni lazima vithibitishwe na
Hakimu  au  Wakili  anayetambulika  na  Serikali.  Aidha  uwasilishaji  wa
taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria na
mamlaka zinazohusika.

vii Maombi ya ajira yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza
viii  Maombi  yatakayowasilishwa  nje  ya  utaratibu  ulioainishwa  katika

tangazo hili, hayatashughulikiwa
ix Mwisho  wa  kupokea  maombi  ni  tarehe  07  Januari,  2019 Saa  9:30

Alasiri.
x Maombi  yote  yatumwe  kwa  Mkurugenzi  Mtendaji  kupitia  anuani

ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu,
S. L. P. 50,
KAHAMA.

Matomora M. A.
MKURUGENZI MTENDAJI

Nakala:   Katibu Tawala (M)
                S.L.P 320,
                SHINYANGA.

                Katibu Tawala (W),
                S.L.P 01,
                KAHAMA.

    
                Mbao za Matangazo za Halmashauri ya (W) Ushetu, Msalala na
                Mji Kahama.
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