

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU

JIMBO LA USHETU

TAREHE 18/10/2020

TANGAZO LA UCHAGUZI (NOTICE OF ELECTION)


KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 47 (1) CHA SHERIA TAIFA YA UCHAGUZI, SURA YA 343 NA KIFUNGU 49 CHA SHERIA YA UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA, SURA YA 292, MSIMAMIZI WA UCHAGUZI JIMBO LA USHETU. ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIOJANDIKISHA KATIKA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA KUWA: -

1. UCHAGUZI MKUU WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI WA MWAKA 2020 UTAFANYIKA SIKU YA **JUMATANO TAREHE 28 OKTOBA, 2020.**
2. VITUO VILIVYOTUMIKA KUANDIKISHIA WAPIGA KURA NDIWYO VITAKAVYOTUMIKA KUPIGIA KURA.
3. VITUO VYA KUPIGIA KURA VITAFUNGULIWA **SAA 1:00 ASUBUHI** NA KUFUNGWA **SAA 10:00 JIONI.**
4. SAMBAMBA NA TANGAZO HILI UMEBANDIKWA MFANO WA KARATASI YA KUPIGIA KURA YENYE PICHA ZA KILA MGOMBEA NA NEMBO YA CHAMA CHAKE.
5. ORODHA YA MAJINA YA WAPIGA KURA KWA KILA KITUO CHA KUPIGIA KURA IMEBANDIKWA KWENYE KITUO HUSIKA.

WANANCHI WOTE MNAOMBWA KUPITIA ORODHA HIYO ILI KUTAMBUA MAPEMA VITUO MTAKAVYOPIGIA KURA NA KUONA MFANO WA KARATASI YA KUPIGIA KURA.

MUHIMU: SIKU YA UCHAGUZI NI LAZIMA MPIGA KURA AFIKE KATIKA KITUO CHAKE CHA KUPIGIA KURA NA KADI YAKE YA MPIGA KURA.

IMETOLEWA NA;


Michael A. Matomora
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA USHETU

